โครงการดูแลสุขภาพผู้ป่วยโรคไตกลุ่มเสี่ยงที่มีแนวโน้มต่อความพิการ
เทศบาลตำบลเมืองปานร่วมกับชมรมคนพิการตำบลเมืองปานดำเนินการจัดโครงการดูแลสุขภาพผู้ป่วยโรคไตกลุ่มเสี่ยงที่มีแนวโน้มต่อความพิการ ในวันที่ 13 มิถุนายน 2565 โดยจัดอบรมให้ความรู้กับผู้ป่วยกลุ่มเสี่ยงโรคไต โรคเบาหวาน ณ โรงพยาบาลเมืองปาน และลงพื้นที่ติดตามดูแลกลุ่มเป้าหมายในเขตพื้นที่ ตำบลเมืองปาน ประจำปี 2565
![](/images/pagebuilderck/354261298_3543144735926242_8038156338506715702_n.jpg)
ค้นหา